django - en to sw translation catalogue (194 entries)

en:  By %(filter_title)s
sw:  Kwa %(filter_title)s

en: %(app)s administration
sw: Utawala wa %(app)s

en: %(class_name)s %(instance)s
sw: %(instance)s %(class_name)s

en: %(count)s %(name)s was changed successfully. | %(count)s %(name)s were changed successfully.
sw[0]: mabadiliko ya %(name)s %(count)s yamefanikiwa.
sw[1]: mabadiliko ya %(name)s %(count)s yamefanikiwa.

en: %(counter)s result | %(counter)s results
sw[0]: tokeo %(counter)s
sw[1]: matokeo %(counter)s

en: %(full_result_count)s total
sw: jumla %(full_result_count)s

en: %(name)s with ID “%(key)s” doesn’t exist. Perhaps it was deleted?
sw: %(name)sna ID %(key)s haipo. Labda ilifutwa?

en: %(total_count)s selected | All %(total_count)s selected
sw[0]: %(total_count)s kuchaguliwa
sw[1]: %(total_count)s (kila kitu) kuchaguliwa

en: 0 of %(cnt)s selected
sw: Vilivyo chaguliwa ni 0 kati ya %(cnt)s

en: Action
sw: Tendo

en: Action:
sw: Tendo

en: Add
sw: Ongeza

en: Add %(name)s
sw: Ongeza %(name)s

en: Add %s
sw: Ongeza %s

en: Add another %(model)s
sw: Ongeza %(model)s tena

en: Add another %(verbose_name)s
sw: Ongeza %(verbose_name)s

en: Added {name} “{object}”.
sw: Kumeongezwa {name} “{object}”.

en: Added “%(object)s”.
sw: “%(object)s” Imeongezwa

en: Added.
sw: Imeongezwa

en: Added:
sw: Imeongezwa:

en: Addition
sw: ongeza

en: Administration
sw: Utawala

en: All
sw: yote

en: All dates
sw: Tarehe zote

en: Any date
sw: Tarehe yoyote

en: Are you sure you want to delete the %(object_name)s "%(escaped_object)s"? All of the following related items will be deleted:
sw: Una uhakika kuwa unataka kufuta "%(escaped_object)s" %(object_name)s ? Vitu vyote vinavyohuisana kati ya vifuatavyo vitafutwa:

en: Are you sure you want to delete the selected %(objects_name)s? All of the following objects and their related items will be deleted:
sw: Una uhakika kuwa unataka kufuta %(objects_name)s chaguliwa ? Vitu vyote kati ya vifuatavyo vinavyohusiana vitafutwa:

en: Are you sure?
sw: Una uhakika?

en: Breadcrumbs
sw: Nyayo

en: Cannot delete %(name)s
sw: Huwezi kufuta %(name)s

en: Change
sw: Badilisha

en: Change %s
sw: Badilisha %s

en: Change history: %s
sw: Badilisha historia: %s

en: Change my password
sw: Badilisha nywila yangu

en: Change password
sw: Badilisha nywila

en: Change selected %(model)s
sw: Badili %(model)s husika

en: Change:
sw: Badilisha:

en: Changed {fields} for {name} “{object}”.
sw: Mabadiliko ya  {fields} yamefanyika kwenye {name} “{object}”.

en: Changed {fields}.
sw: Mabadiliko yamefanyika katika {fields}

en: Changed “%(object)s” — %(changes)s
sw: Kubadilishwa kwa “%(object)s” — %(changes)s

en: Changed:
sw: Kimebadilika

en: Clear all filters
sw: Safisha vichungi vyote

en: Clear selection
sw: Safisha chaguo

en: Click here to select the objects across all pages
sw: Bofya hapa kuchagua viumbile katika kurasa zote

en: Close
sw: Funga

en: Confirm password:
sw: Thibitisha nywila

en: Currently:
sw: Kwa sasa:

en: Database error
sw: Hitilafu katika hifadhidata

en: Date/time
sw: Tarehe/saa

en: Date:
sw: Tarehe

en: Delete
sw: Futa

en: Delete multiple objects
sw: Futa viumbile mbalimbali

en: Delete selected %(model)s
sw: Futa %(model)s husika

en: Delete selected %(verbose_name_plural)s
sw: Futa %(verbose_name_plural)s teule

en: Delete?
sw: Futa?

en: Deleted {name} “{object}”.
sw:  {name} “{object}” umefutwa.

en: Deleted “%(object)s.”
sw: Kimefutwa  “%(object)s”

en: Deleted:
sw: Kimefutwa

en: Deleting %(class_name)s %(instance)s would require deleting the following protected related objects: %(related_objects)s
sw: Kufutwa kwa ingizo la %(instance)s %(class_name)s kutahitaji kufutwa kwa vitu vifuatavyo vyenye mahusiano vilivyokingwa: %(related_objects)s

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would require deleting the following protected related objects:
sw: Kufuta '%(escaped_object)s' %(object_name)s  kutahitaji kufuta vitu vifuatavyo ambavyo vinavyohuisana na vimelindwa:

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
sw: Kufutwa kwa '%(escaped_object)s' %(object_name)s  kutasababisha kufutwa kwa vitu vinavyohuisana, lakini akaunti yako haina ruhusa ya kufuta vitu vya aina zifuatazo:

en: Deleting the selected %(objects_name)s would require deleting the following protected related objects:
sw: Kufutwa kwa %(objects_name)s kutahitaji kufutwa kwa vitu vifuatavyo vyenye uhusiano na vilivyolindwa:

en: Deleting the selected %(objects_name)s would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
sw: Kufutwa kwa %(objects_name)s chaguliwa kutasababisha kufutwa kwa vituvinavyohusiana, lakini akaunti yako haina ruhusa ya kufuta vitu vya vifuatavyo:

en: Deletion
sw: Ufutaji

en: Django administration
sw: Utawala wa Django

en: Django site admin
sw: Utawala wa tovuti ya django

en: Documentation
sw: Nyaraka

en: Email address:
sw: Anuani ya barua pepe:

en: Empty
sw: tupu

en: Enter a new password for the user <strong>%(username)s</strong>.
sw: ingiza nywila ya mtumiaji <strong>%(username)s</strong>.

en: Enter a username and password.
sw: Ingiza jina la mtumiaji na nywila.

en: Filter
sw: Chuja

en: Filter navigation items
sw: Chuja vitu vya urambazaji

en: First, enter a username and password. Then, you’ll be able to edit more user options.
sw: Kwanza, ingiza jina la mtumiaji na nywila. Kisha, utaweza kuhariri chaguo zaidi za mtumiaji.

en: Forgotten your password or username?
sw: Umesahau jina na nenosiri lako?

en: Forgotten your password? Enter your email address below, and we’ll email instructions for setting a new one.
sw: Umensahau nywila yako? Ingiza anwani yako ya barua pepe hapa chini, na tutakutumia barua pepe na maelekezo ya kuweka mpya.

en: Go
sw: Nenda

en: Has date
sw: Kuna tarehe

en: Hide counts
sw: Ficha idadi

en: History
sw: Historia

en: Hold down “Control”, or “Command” on a Mac, to select more than one.
sw:  Shikilia 'Control', au 'Command' kwenye Mac, ili kuchagua zaidi ya moja.

en: Home
sw: Nyumbani

en: If you don’t receive an email, please make sure you’ve entered the address you registered with, and check your spam folder.
sw: Ikiwa hautapokea barua pepe, tafadhali hakikisha umeweka anwani uliyojiandikisha nayo, na angalia folda yako ya barua taka

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
sw: Nilazima kuchagua vitu ili kufanyia kitu fulani. Hakuna kitu kilichochaguliwa.

en: Log in
sw: Ingia

en: Log in again
sw: ingia tena

en: Log out
sw: Toka

en: LogEntry Object
sw: Kitu cha Ingizo la Kumbukumbu

en: Lookup
sw: `Lookup`

en: Models in the %(name)s application
sw: Models katika application %(name)s

en: My actions
sw: Matendo yangu

en: New password:
sw: Nywila mpya:

en: No
sw: Hapana

en: No action selected.
sw: Hakuna tendo lililochaguliwa

en: No date
sw: Hakuna tarehe

en: No fields changed.
sw: Hakuna uga uliobadilishwa.

en: No, take me back
sw: Hapana, nirudishe

en: None
sw: Hakuna

en: None available
sw: Hakuna kilichopatikana

en: Not empty
sw: si tupu

en: Objects
sw: Viumbile

en: Page not found
sw: Ukurasa haujapatikana

en: Password change
sw: Badilisha nywila

en: Password reset
sw: Kuseti nywila upya

en: Password reset confirmation
sw: Uthibitisho wa kuseti nywila  upya

en: Past 7 days
sw: Siku 7 zilizopita

en: Please correct the error below. | Please correct the errors below.
sw[0]: Tafadhali sahihisha kosa lifuatalo.
sw[1]: Tafadhali sahihisha makosa yafuatayo

en: Please enter the correct %(username)s and password for a staff account. Note that both fields may be case-sensitive.
sw: Tafadhali ingiza %(username)s na nywila sahihi kwa akaunti ya msimamizi. Kumbuka kuzingatia herufi kubwa na ndogo.

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
sw: Tafadhali ingiza nywila mpya mara mbili ili tuweze kuthibitisha kuwa umelichapisha kwa usahihi.

en: Please enter your old password, for security’s sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
sw: Tafadhali ingiza nywila yako ya zamani, kwa usalama, na kisha ingiza nywila yako mpya mara mbili ili tuweze kuthibitisha kuwa umeingiza kwa usahihi

en: Please go to the following page and choose a new password:
sw: Tafadhali nenda ukurasa ufuatao na uchague nywila mpya:

en: Popup closing…
sw: Udukizi inafungwa...

en: Recent actions
sw: Matendo ya karibuni

en: Remove
sw: Ondoa

en: Remove from sorting
sw: Ondoa katika upangaji

en: Reset my password
sw: Seti nywila yangu upya

en: Run the selected action
sw: Fanya tendo lililochaguliwa.

en: Save
sw: Hifadhi

en: Save and add another
sw: Hifadhi na ongeza

en: Save and continue editing
sw: Hifadhi na endelea kuhariri

en: Save and view
sw: Hifadhi kisha tazama

en: Save as new
sw: Hifadhi kama mpya

en: Search
sw: Tafuta

en: Select %s
sw: Chagua %s

en: Select %s to change
sw: Chaguo %s kwa mabadilisho

en: Select %s to view
sw: Chagua %s kuona

en: Select all %(total_count)s %(module_name)s
sw: Chagua kila %(module_name)s, (%(total_count)s).

en: Select all objects on this page for an action
sw: Chagua vitu vyote kwenye ukurasa huu kwa hatua.

en: Server Error <em>(500)</em>
sw: Hitilafu ya seva <em>(500)</em>

en: Server error
sw: Hitilafu ya seva

en: Server error (500)
sw: Hitilafu ya seva (500)

en: Show all
sw: Onesha yotee

en: Show counts
sw: Onesha idadi

en: Sidebar
sw: Upande wa Kando

en: Site administration
sw: Utawala wa tovuti

en: Skip to main content
sw: Ruka hadi kwa maudhui makuu.

en: Something’s wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
sw: Kuna tatizo na ufungaji wa hifadhidata yako. Hakikisha meza sahihi za hifadhidata zimeundwa, na hakikisha hifadhidata inaweza kusomwa na mtumiaji sahihi.

en: Sorting priority: %(priority_number)s
sw: Kipaumbele katika mpangilio: %(priority_number)s

en: Start typing to filter…
sw: Anza kuchapa ili kuchuja…

en: Successfully deleted %(count)d %(items)s.
sw: Umefanikiwa kufuta %(items)s %(count)d.

en: Summary
sw: Muhtasari

en: Thanks for spending some quality time with the web site today.
sw: Asante kwa kutumia muda wako kenye tovuti leo.

en: Thanks for using our site!
sw: Ahsante kwa kutumia tovui yetu!

en: The %(name)s “%(obj)s” was deleted successfully.
sw: %(name)s%(obj)s  ilifutwa kwa mafanikio.

en: The %(site_name)s team
sw: timu ya %(site_name)s

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
sw: Kiungo cha kuseti nywila upya ni batili, inawezekana ni kwa sababu kiungo hicho tayari kimetumika. tafadhali omba upya kuseti nywila.

en: The {name} “{obj}” was added successfully.
sw: {name} “{obj}” imeongezwa kwa mafanikio.

en: The {name} “{obj}” was added successfully. You may add another {name} below.
sw: {name} “{obj}” imeongezwa kwa mafanikio. Unaweza kuongeza {name} nyingine hapa chini.

en: The {name} “{obj}” was added successfully. You may edit it again below.
sw: {name} “{obj}” imeongezwa kwa mafanikio. Unaweza kuihariri tena hapa chini.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully.
sw: {name} “{obj}” imebadilishwa kwa mafanikio.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully. You may add another {name} below.
sw: {name} “{obj} imebadilishwa kwa mafanikio. Unaweza kuongeza {name} nyingine hapa chini.

en: The {name} “{obj}” was changed successfully. You may edit it again below.
sw: {name} “{obj}” ilibadilishwa kwa mafanikio. Unaweza kuihariri tena hapa chini.

en: There’s been an error. It’s been reported to the site administrators via email and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
sw: Kumekuwa na kosa. Waendeshaji wa tovuti wamearifiwa kupitia barua pepe, na linapaswa kurekebishwa hivi karibuni. Asante kwa uvumilivu wako.

en: This month
sw: mwezi huu

en: This object doesn’t have a change history. It probably wasn’t added via this admin site.
sw: Hakuna historia ya mabadiliko kwa kipande hiki. Labda hakikuongezwa kupitia tovuti hii ya usimamizi.

en: This year
sw: Mwaka huu

en: Time:
sw: Saa

en: Today
sw: Leo

en: Toggle navigation
sw: Badilisha urambazaji

en: Toggle sorting
sw: Geuza mpangilio

en: Toggle theme (current theme: auto)
sw: Badilisha mandhari (mandhari ya sasa: auto)

en: Toggle theme (current theme: dark)
sw: Badilisha mandhari (mandhari ya sasa: giza)

en: Toggle theme (current theme: light)
sw: Badilisha mandhari (mandhari ya sasa: mwanga)

en: Unknown
sw: Haijulikani

en: Unknown content
sw: Maudhui hayajulikani

en: User
sw: Mtumiaji

en: View
sw: Muonekano

en: View %s
sw: Muonekano %s

en: View on site
sw: Ona kwenye tovuti

en: View selected %(model)s
sw: Tazama %(model)s zilizochaguliwa

en: View site
sw: Tazama tovuti

en: Welcome,
sw: Karibu

en: We’re sorry, but the requested page could not be found.
sw: Samahani, ukurasa uliotafutwa haukupatikana.

en: We’ve emailed you instructions for setting your password, if an account exists with the email you entered. You should receive them shortly.
sw: Tumekutumia barua pepe na maelekezo ya kuweka nywila yako, endapo akaunti inayolingana na barua pepe uliyoingiza ipo. Unapaswa kuzipokea hivi karibuni.

en: Yes
sw: Ndiyo

en: Yes, I’m sure
sw: Ndiyo, nina uhakika

en: You are authenticated as %(username)s, but are not authorized to access this page. Would you like to login to a different account?
sw: Umejithibitisha kama %(username)s, lakini huna ruhusa ya kupata ukurasa huu. Ungependa kuingia kwa akaunti nyingine?

en: You don’t have permission to view or edit anything.
sw: Huna ruhusa ya kutazama au kuhariri kitu chochote

en: You may edit it again below.
sw: Unaweza kuihariri tena hapa chini

en: You're receiving this email because you requested a password reset for your user account at %(site_name)s.
sw: Umepata barua pepe hii kwa sababu ulihitaji ku seti upya nywila ya akaunti yako ya %(site_name)s.

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
sw: Nywila yako imesetiwa. Unaweza kuendelea na kuingia sasa.

en: Your password was changed.
sw: Nywila yako imebadilishwa

en: Your username, in case you’ve forgotten:
sw: Jina lako la utumiaji, ikiwa umesahau:

en: action flag
sw: bendera ya tendo

en: action time
sw: muda wa tendo

en: and
sw: na

en: change message
sw: badilisha ujumbe

en: content type
sw: aina ya maudhui

en: entry | entries
sw[0]: ingizo
sw[1]: maingizo

en: log entries
sw: maingizo kwenye kumbukumbu

en: log entry
sw: ingizo kwenye kumbukumbu

en: object id
sw: Kitambulisho cha kitu

en: object repr
sw: `repr` ya kitu

en: user
sw: mtumiaji
